Học viện kỹ thuật quân sự
Chào mừng bạn đến với 4rum của lớp ĐTVT7B - HVKTQS
Chúc bạn một ngày tốt lành !
Đăng nhập nào ^^ !
@New member : nhớ kích hoạt E-mail nha !
Chào mừng bạn đến với 4rum của lớp ĐTVT7B - HVKTQS
Chúc bạn một ngày tốt lành !
Đăng nhập nào ^^ !
@New member : nhớ kích hoạt E-mail nha !
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn giao lưu của tập thể lớp ĐTVT 7B - Học viện kỹ thuật quân sự

Trang ChínhPortalLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
-->

Share|

tinh yeu cua toi

Tác giảThông điệp
tinh yeu cua toi Post_left_toptinh yeu cua toi Post_right_top
honghanh_kt3
Thượng úy

Thượng úy

honghanh_kt3

Status:

tinh yeu cua toi 2 tinh yeu cua toi 1
Bài gửiTiêu đề: tinh yeu cua toi tinh yeu cua toi I_icon_minitimeWed Jun 22, 2011 8:11 pm

honghanh_kt3 nói:

tinh yeu cua toi Post_t10 tinh yeu cua toi Post_t12
hơn 1 năm cho mối tình đầu.nó không phải là khoảng thời gian dài cũng không phải là ngắn để có thể coi như là thoáng qua phải không anh?
em và anh.hai con người ở hai thế giới khác nhau.hai tính cách khác nhau.nhiều lúc chính em cũng cảm thấy ngạc nhiên không hiểu vì sao chúng ta lai có thể yêu nhau
ngày chúng ta gặp nhau.không biết có phải là định mệnh hay chỉ là trò đùa của duyên số
anh là bạn của chị gái em.ngay hôm đầu tiên bước chân ra Hà Nội em đã gặp anh.anh đến với cuộc đời em nhẹ nhàng như cơn gió cuối thu
không quà cáp để làm quen như bao người khác,không lời khen hay nịnh nọt nhưng anh luôn giành cho em một thứ duy nhất đó là sự chân thành
lời tỏ tình của anh cũng không hoa mĩ,không lung linh dưới ánh nến và hoa hồng như em vẫn thường ao ước.chỉ đơn giản:Hạnh à!hình như anh yêu em rồi thì phải.
những tháng ngày yêu nhau đều là những ngày hạnh phúc.anh luôn mang lại cho em nét mặt rạng rỡ khi ở bên anh,em được là chính em.em được cười đùa,giận hờn.những lúc tính trẻ con của em lại được mang ra sử dụng với anh thì anh đều nhẹ nhàng lau nước mắt cho em và làm em cười ngay.ngày tháng đó có lẽ quá hạnh phúc để bây giờ em cứ ngỡ như là giấc mơ.
tình yêu nào cũng có sóng gió,khó khăn phải không anh?không có đau khổ thì đâu phải là tình yêu.nhưng có lẽ tình yêu của anh giành cho em không đủ lớn để giúp anh vượt qua và tiếp tục bước bên em trên con đường dài phía trước
anh đã chấp nhận buông tay em ra với lý do anh không còn yêu em nữa.
bạn bè và ngay cả em gái anh cũng ngac nhiên không kém gì em bởi vì ai cũng bảo anh yêu em quá nhiều,nhiều tới mức trong trái tim anh tràn ngập hình ảnh em trong đó
ngày chia tay em như kẻ mất hồn.khóc lóc.đấy là cái duy nhất em có thể làm.những buổi lang thang trên những con đường mà đã từng in dấu chân của em và anh như cố tìm lại chút hơi ấm,dư âm của ngày nào,sống lại những kỷ niệm hay đơn giản chỉ là em muốn chạy trốn thực tại để sống lại với quá khứ
em không tin anh đã hết yêu em hay là em không dám tin?có lẽ em không dám tin không dám nhìn vào sự thật
những ngày tháng chìm trong nước mắt và sự đau khổ rồi cũng qua phải không anh?thời gian có thể xoa dịu mọi nỗi đau và chữa lành mọi vết thương mà.
giờ lòng em đã bình yên và em sẽ chấp nhận buông tay anh ra để anh có cuộc sống mà anh mong muốn
em sẽ coi chuyện tình của chúng ta là định mệnh anh nhé!anh phải sống thật hạnh phúc và em cũng vậy
tinh yeu cua toi Post_f12 tinh yeu cua toi Post_f10

tinh yeu cua toi

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang

Quick Reply

Trang 1 trong tổng số 1 trang